• Bỏ qua nội dung chính
Tiếng Việt
Tiếng Việt English Español de México العربية 简体中文 ဗမာစာ नेपाली فارسی
Đăng nhập MyChart

Central Health

Bệnh viện Quận Travis

  • Dành cho thành viên MAP
  • Dành cho nhà cung cấp
  • Hội đồng quản lý và các cuộc họp
  • Liên hệ với chúng tôi
  • Sự nghiệp
Tiếng Việt
Tiếng Việt English Español de México العربية 简体中文 ဗမာစာ नेपाली فارسی
Central Health Home Icon
Search Icon
  • Đăng nhập MyChart
  • Nhận chăm sóc sức khỏe
    • NHẬN CHĂM SÓC SỨC KHỎE

    • NHẬN DỊCH VỤ CHĂM SÓC SỨC KHỎE

      • Dịch vụ lâm sàng
      • Địa điểm
      • Nhà cung cấp dịch vụ y tế trung ương
      • Chương trình Sức khỏe & Thể chất
      • Hồ sơ bệnh án của bệnh nhân
      • Trung tâm Y tế CommUnityCare (liên kết ngoài)
    • ĐƯỢC BẢO HIỂM

      • Chương trình Bảo hiểm Y tế Trung ương (MAP)
      • Kế hoạch chăm sóc sức khỏe Sendero (liên kết ngoài)
      • Thông tin về thị trường bảo hiểm y tế
    • GIỮ CHE ĐẬY

      • Gia hạn tư cách thành viên MAP
      • Tài liệu bạn cần
  • Giới thiệu về chúng tôi
    • VỀ CHÚNG TÔI

      • Giới thiệu về chúng tôi
      • Địa điểm
      • Văn hoá
      • Kế hoạch chiến lược y tế trung ương
      • Hội đồng quản lý
      • Lãnh đạo điều hành
      • Tài chính, Ngân sách & Thuế suất
      • Làm kinh doanh với chúng tôi
      • Báo cáo thường niên năm tài chính 2025
  • Tham gia
    • THAM GIA

      • Tham gia
      • Tham gia: Ngân sách Tài khóa 2027
      • Nhà vô địch sức khỏe cộng đồng
      • Hội đồng Chính sách Công bằng Y tế
      • Hợp tác với chúng tôi
  • Tin tức
    • PHÒNG TIN TỨC

      • Phòng tin tức
      • Báo cáo nhân khẩu học năm 2024
      • Thư viện tài liệu
      • Lưu trữ thông cáo báo chí
  • Dành cho thành viên MAP
  • Dành cho nhà cung cấp
  • Nghề nghiệp & Văn hóa
  • Liên hệ
Trang chủ > Lưu trữ cho Blog

Blog

Commissioner's court

Một hệ thống, một tầm nhìn: Năm của sự tiếp cận

Tháng 10 9, 2025

Hội đồng Ủy viên Quận Travis đã bỏ phiếu nhất trí vào ngày 16 tháng 9 để phê duyệt mức thuế và ngân sách của Central Health. Khi Hội đồng Ủy viên Quận Travis bỏ phiếu về mức thuế và ngân sách năm tài chính 2026 của Central Health […]

Đọc thêm
Vivar Con Ganas logo

Hội nghị thượng đỉnh về sức khỏe dành cho người Mỹ gốc Latinh tại Quận Travis: Vivir Con Ganas ra đời như thế nào

Tháng 9 24, 2025

Triển lãm Sức khỏe Cộng đồng thường niên lần thứ hai dành cho người gốc Tây Ban Nha dự kiến diễn ra vào ngày 12 tháng 9 tại Austin. Hãy cùng nhìn lại cách thức mà sự kiện đầy sáng tạo này ra đời lần đầu tiên […]

Đọc thêm
Kelsi Creek playing guitar

Nhạc sĩ địa phương có được sự an tâm nhờ sự hỗ trợ từ Health Alliance dành cho các nhạc sĩ Austin

Tháng 9 22, 2025

Bốn năm trước, Kelsi Creek, 32 tuổi, đã đăng ký tham gia HAAM, được bảo hiểm y tế thông qua Sendero Health Plans. Chẳng bao lâu sau, chương trình này đã trở thành cứu cánh cho Kelsi Creek, người từng tin rằng bảo hiểm y tế giá cả phải chăng […]

Đọc thêm
David Powell

35 năm và vẫn tiếp tục: Tác động của Trung tâm Y tế David Powell

Tháng 10 3, 2025

Được đặt theo tên một nhà hoạt động không biết mệt mỏi trong lĩnh vực HIV-AIDS, phòng khám đầu tiên được mở cửa vào năm 1990 và đã trở thành ngọn hải đăng hy vọng cho Quận Travis. Cố David Powell đã được thúc đẩy bởi […]

Đọc thêm
Steve

Chương trình Tiếp cận Y tế đã Thay đổi Cuộc sống của Stephen Guerrero theo hướng Tốt đẹp hơn như thế nào

Tháng 8 5, 2025

Sau khi được chẩn đoán mắc một căn bệnh nghiêm trọng và hiếm gặp, cư dân Austin này đã tìm thấy sự giúp đỡ thông qua một chương trình do Central Health cung cấp. Rời khỏi một bệnh viện địa phương ở Austin vào tháng 4 năm ngoái […]

Đọc thêm
Central Health logo

Niềm tin là sự can thiệp đầu tiên: Bài học từ mô hình nhóm M3

Tháng 7 30, 2025

Bài viết của Tiến sĩ Patrick Lee, Chủ tịch kiêm Tổng giám đốc điều hành, Central Health Tái định nghĩa việc chăm sóc cho những người thường bị bỏ rơi Tại Central Health, chúng tôi thường nói rằng sự chăm sóc bắt đầu từ niềm tin. Nhưng niềm tin […]

Đọc thêm
Aquiel Warner

Được hỗ trợ bởi quan hệ đối tác: Sinh viên y khoa chứng minh giá trị của mối quan hệ giữa Central Health và Dell Med

Tháng 7 24, 2025

Aquiel Warner, 31 tuổi, là một phần của lực lượng bác sĩ địa phương đang ngày càng phát triển, tận tâm chăm sóc những người cần chúng ta nhất. Aquiel Warner từng mơ ước được nối gót […]

Đọc thêm

Từ sự chữa lành lịch sử đến hy vọng mới: Giới thiệu Trung tâm nghỉ ngơi tại CEC

Tháng 7 21, 2025

Bài viết của Tiến sĩ Pat Lee, Chủ tịch kiêm Tổng Giám đốc Điều hành, Central Health Đôi khi những thay đổi có tác động mạnh mẽ nhất lại diễn ra ở những nơi không ngờ tới. Việc tiếp quản một tòa nhà bệnh viện cũ kỹ, vốn bị bỏ quên trong nhiều năm […]

Đọc thêm
Sarai Vences

Đầu tư vào con người, củng cố hệ thống y tế của chúng ta

Tháng 6 5, 2025

Tiến sĩ Pat Lee Với tư cách là Chủ tịch kiêm Tổng giám đốc điều hành của Central Health, tôi thường nói rằng sức khỏe của cộng đồng chúng ta phụ thuộc vào sức mạnh kết nối của chúng ta với nhau, […]

Đọc thêm
Del Valle clinic

Câu chuyện về Trung tâm Sức khỏe và Thể chất Del Valle bắt đầu từ lời kêu gọi thay đổi của cộng đồng

Tháng 5 29, 2025

Nhiều năm lên kế hoạch đã dẫn đến lễ khai trương Trung tâm Sức khỏe và Thể chất Del Valle vào ngày 7 tháng 6, sự kiện này sẽ khởi động tương lai tiếp cận dịch vụ chăm sóc sức khỏe cho […]

Đọc thêm
<< Trước đó 1 2 3 4 5 6 7 8 Tiếp theo >>

white logo
Facebook Social icon (opens in a new window) Twitter Social icon (opens in a new window) Instagram Social icon (opens in a new window) YouTube Social icon (opens in a new window)

Lưu ý: Cơ quan Y tế Hạt Travis, hoạt động dưới tên Central Health, đã thông qua mức thuế sẽ làm tăng thêm thuế cho việc bảo trì và vận hành so với mức thuế của năm ngoái. Mức thuế sẽ tăng hiệu quả lên sáu phần trăm (6%) và sẽ làm tăng thuế cho việc bảo trì và vận hành trên một ngôi nhà trị giá $100.000 lên khoảng $7,00 (bảy đô la).

Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ:

MAP và MAP Basic

512.978.8130
Chăm sóc cộng đồng
Trung tâm Y tế

512.978.9015
Kế hoạch chăm sóc sức khỏe Sendero

844.800.4693

1111 Đường Cesar Chavez phía Đông
Austin, TX 78702
512.978.8000

Bản quyền © 2026 Central Health. Tất cả các quyền được bảo lưu.

Tham gia nhóm của chúng tôi

Gửi yêu cầu thông tin công khai

Chính sách bảo mật

Quyền và trách nhiệm của bệnh nhân

Phản hồi về dịch vụ Central Health

Cơ hội giáo dục

Central Health Nghiên cứu

Bảng tin Hội đồng quản lý

Lưu ý: Khu Y tế Quận Travis (tên giao dịch là Central Health) đã áp dụng mức thuế suất mới, theo đó thuế bảo trì và vận hành sẽ tăng cao hơn so với mức thuế suất năm ngoái. Mức thuế suất này sẽ tăng 8% và sẽ làm tăng thuế bảo trì và vận hành đối với một căn nhà $ trị giá 100.000 đô la Mỹ thêm khoảng $8,41 đô la Mỹ (tám đô la bốn mươi mốt xu).

Bản quyền © 2026 Central Health. Tất cả quyền được bảo lưu.